Trang ChínhTrợ giúpTìm kiếmThành viênNhómĐăng kýĐăng Nhập
Quảng cáo
Photobucket

Photobucket

Photobucket

Photobucket

Photobucket

Photobucket

Photobucket

Photobucket

Photobucket

Photobucket

Photobucket

Photobucket

Photobucket

Photobucket

Photobucket

Photobucket

Photobucket

Top posters
duyen_minhtam (353)

lannguyen (209)

lyquocan (158)

dungle.const (133)

tandaiduong.vuong (131)

duhoctoancau (117)

ADLINKS (104)

mkunews (74)

dcgvn (73)

meo meo (62)

Thống kê

Share | 

bạn bít mình hợp với ai ko

Go down 
Tác giảThông điệp
dolamekongk8
Thành viên
Thành viên

Bài gửiTiêu đề: bạn bít mình hợp với ai ko   Thu Sep 11, 2008 10:23 pm

Bảo Bình ( 20/1 - 18/2 ) :

Được mặc định là người cực kì có đầu óc , thông minh , hiểu biết rộng và luôn có những ý tưởng khai phá . Bạn có rất nhiều bạn nhưng lại có ít bạn thân . Sự " mặc định " chỉ là theo quan điểm cổ phương Tây . Bạn chỉ tham khảo cho biết văn hóa của thiên hạ , tương tự 12 con giáp Tí , Sửu , Dần , Mão ... của Á Đông vậy . ♥♥ Bảo Bình hợp với Thiên Bình và Song Tử .

Song Ngư ( 19/2 - 20/3 ) :

Tuổi Song Ngư rất biết thông cảm và cực kì cởi mở . Bạn thường làm theo bản năng và tình cảm của mình nhiều hơn là theo lí trí hay suy nghỉ logic . Và bạn luôn nhìn mọi vật dưới con mắt chủ quan của mình . Bạn hay mơ mộng và giàu trí tưởng tượng , sáng tạo . Bạn thích the mình trôi theo dòng nước hơn là đi ngược lại với dòng nước . ♥♥ Song Ngư hợp với Cự Giải và Thần Nông
Bạch Dương ( 21/3 - 19/4 ) :

Được " mặc định " là người rất dũng cảm , tự tin nhưng hay nóng vội . Nhưng chính tình cách lửa đó làm bạn càng trở nên thu hút . Sự nhiệt huyết là vũ khí đưa bạn đến thành công và luôn dẫn đầu trong mọi cuộc đua . Tuy nhin hãy bớt ích kỉ và nóng tình 1 tẹo nha ! ♥♥ Bạch Dương hợp với Sư Tử và Nhân Mã

Kim Ngưu ( 20/4 - 20/5 ) :

Được " mặc định " là bướng kinh khủng , nhưng cũng rất thực tế , quyết đoán và điềm tĩnh nên bạn luôn là chỗ dựa vững chắc cho mọi người . Tuổi này cũng được cho là cực kì nhạy cảm với cái đẹp và luôn mong muốn cái gì cũng phải hạng nhất . Điểm không hay duy nhứt là hơi cứng nhắc và đôi khi quá rón rén . ♥♥ Kim Ngưu hợp với Xử Nữ và Ma Kết

Song Tử ( 21/5 - 21/6 ) :

Rất linh động , rất duyên và có đầu óc sáng tạo . Luôn mún khám phá , tìm hiểu và học hỏi nên sở thích của tuổi này là được tranh luận về 1 vấn đề nào đó . Tuy nhiên đôi khi lại hay lưỡng lự và bế tắc khi phải quyết định 1 vấn đề có nhìu sự lựa chọn . ♥♥ Song Tử hợp với Bảo Bình và Thiên Bình
Cự Giải ( 22/6 - 22/7 ) :

Được hiểu là tuổi cực kì tình cảm và có trực giác cao , mối quan tâm lớn nhất của tuổi này là gia đình . Bạn thường có xu hướng nằm nhà xem ti vi hơn là lao ra đường bù khú . Và khi cảm thấy bất ổn , thay vì giải quyết vấn đề thẳng thắn và dứt điểm , bạn lại chui mình vào cái vỏ ốc của mình và gặm nhấm những ấm ức . Có nên không nhỉ ? ♥♥ Cự Giải hợp với Thần Nông và Song Ngư

Sư Tử ( 23/7 - 22/8 ) :

Tuổi bướng bỉnh và rất bốc đồng . Thích sự hào nhoáng , thich gây xúc động và đôi khi hơi kiêu . Tuy nhiên bạn lại rất tốt bụng và biết động viên người khác tự tin hơn . Tuổi này nếu không là diễn viên , ca sĩ thì cũng là một nhà lãnh đạo giỏi . ♥♥ Sư Tử hợp với Bạch Dương và Nhân Mã

Xử Nữ ( 23/8 - 22/9 ) :

Tuổi rất linh hoạt và thực tế . Bạn và cái đầu rất giỏi phân tích của bạn rất khoái được đứng ở vị trí tổ chức và quản lí . Tuy nhiên tính cầu toàn đến mức thái quá khiến người khác dễ cảm thấy mệt mỏi khi làm việc với bạn . Nhưng người ta rất quý bạn bởi cực kì tình cảm và tốt bụng . ♥♥ Xử Nữ hợp với Kim Ngưu và Ma Kết

Thiên Bình (23/9 - 23/10 ) :

Tuổi này lãng mạn , tình cảm nhưng khá là khó tính và không dễ chiều . Cực giỏi ngoại giao nhưng lại thiếu sự quyết đoán và chỉ muốn sống trong tình yêu thương.Bạn không chịu nổi khi phải sống 1 mình , cho dù đó là chỉ trong thời gian ngắn . Bạn ghét sự cãi cọ đối đầu và luôn nhìn mọi thứ dưới con mắt khách quan . ♥♥ Thiên Bình hợp với Song Tử và Bảo Bình
Thần Nông ( 24/10 - 21/11 ) :

Trong tình cảm tuổi này đặc biệt mãnh liệt và sâu sắc cực kì . Rất nhạy cảm để hiều được những điều mà người ta không hề nói gì . Bạn thích hành động hơn là nói mồm . Bạn có cái gì đó rất bí ẩn và hấp dẫn . Tuy nhiên bạn lại thù dai và có tưởng phải trả đũa . ♥♥ Thần Nông hợp với Cự Giải và Song Ngư

Nhân Mã ( 22/11 - 21/12 ) :

Tò mò và bốc đồng . Tuổi này khoái đu du lịch , thích quan hệ rộng và luôn muốn tày mày những cái mới . Bạn cần sự thay đổi như không khí để thở vậy . Và bạn luôn thích tìm tòi bới móc đến tận gốc rễ của vấn đề và không bao giờ chịu dừng lại nếu chưa tìm ra . ♥♥ Nhân Mã hợp với Sư Tử và Bạch Dương .

Ma Kết ( 22/12 - 19/1 ) :

Bạn luôn làm việc có mục đích , rất quyết đoán và cực kì thực tế . Bạn không thích mạo hiểm , hay nói cách khác , bạn chẳng thấy lí do hợp lí nào để mạo hiểm cả . Sự nghiệp là mối quan tâm hàng đầu của bạn và sự thành đạt , thẳng tiến và địa vị xã hội là mục đích hấp dẫn nhất . Bạn rất mạnh mẽ , tham vọng nhưng hơi cổ hủ . ♥♥ Ma Kết hợp với Xử Nữ và Kim Ngưu
Xem lý lịch thành viên
tinhyeu
Thành viên
Thành viên

Bài gửiTiêu đề: Re: bạn bít mình hợp với ai ko   Sat Sep 13, 2008 3:45 pm

Ok, hay đấy, tôi sẽ nghiên cứu và áp dụng
Xem lý lịch thành viên

bạn bít mình hợp với ai ko
Trang 1 trong tổng số 1 trang